Từ 1 đến 2 của tổng số 2
  1. #1

    Khám định kỳ có được bảo hiểm y tế không ?

    Vợ tôi tham gia bảo hiểm y tế đã được 5 năm và có thẻ BHYT . Sắp tới vợ tôi muốn đi khám sức khỏe định kỳ. Xin hỏi, khám sức khỏe định kỳ có được bảo hiểm y tế không? công sơn tĩnh điện- sơn tĩnh điện - công ty sơn tĩnh điện

  2. #2
    Quản trị
    Ngày tham gia
    Apr 2016
    Bài viết
    534
    Điều 23 của Luật BHYT và Luật sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật BHYt quy định: khám sức khỏe không được hưởng BHYT.

Thông tin Chủ đề

Users Browsing this Thread

Có 1 thành viên đang xem. (0 thành viên và 1 khách)

Quyền viết bài

  • Bạn Không thể gửi Chủ đề mới
  • Bạn Không thể Gửi trả lời
  • Bạn Không thể Gửi file đính kèm
  • Bạn Không thể Sửa bài viết của mình
  •